![จุ๋ย วรัทยา หุ่นหลังคลอด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/warattaya_327200275_574279164257662_1152869302947528970_n-1.jpg)
ส่อง หุ่นหลังคลอด หลังจากที่มีข่าวของคุณแม่ป้ายแดง ‘จุ๋ย วรัทยา นิลคูหา‘ ภรรยาของพระเอกหนุ่ม ‘ดีเจพุฒ พุฒิชัย เกษตรสิน‘ คลอดลูกชายคนแรก ตั้งชื่อ ‘น้องพีร์เจ พิชญ์ศราพงศ์ เกษตรสิน‘ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2565 ที่ผ่านมา
ล่าสุด (25 ม.ค. 66) ทางสาว จุ๋ย วรัทยา ก็ได้มีการออกมาโพสต์ภาพผ่านทางบัญชีอินสตาแกรมส่วนตัว อวด หุ่นหลังคลอด น้องพีร์เจ ได้ 2 เดือน ในชุดลูกไม้ซีทรูแหวกออกคลุมทับด้วยเบลเซอร์สีขาวแบรนด์ดังอย่าง ‘POEM‘ หลังร่วมงานเปิดตัวแบรนด์ผลิตภัณฑ์เครื่องสำอางสมุนไพร ‘Viv Skin‘ ของเธอเอง พร้อมแนบแคปชั่นสั้น ๆ โดยระบุว่า
“แม่น้องพีร์เจค่ะ ไม่ได้ดึงมันตึงเอง 😆🖤🤍”
ดูโพสต์นี้บน Instagram
งานนี้พอโพสต์ หุ่นหลังคลอด ของสาว จุ๋ย วรัทยา ถูกแชร์ออกไปได้ไม่นานก็ทำเอาเหล่าบรรดาแฟนคลับและเพื่อน ๆ ในวงการบันเทิงต่างแห่กันเข้ามากดไลก์และคอมเมนต์ที่ใต้โพสต์ดังกล่าว เพื่อร่วมอวยความเป๊ะปังของคุณแม่ป้ายแดงกันอย่างไม่ขาดสาย บอกว่า
“คุณแม่สวยมากกกก❤️❤️❤️”, “แม่สวยแซ่บนะคะ❤️”, “แม่สวย แม่ดูมๆ”, “พี่จุ๋ยคลอดลูกเสร็จแล้วสวยเหมือนเดิมคุณแม่”, “พี่จุ๋ยสวยมากๆๆเลย ❤️❤️”, ฯลฯ
![จุ๋ย วรัทยา หุ่นหลังคลอด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/warattaya_327200275_574279164257662_1152869302947528970_n.jpg)
![จุ๋ย วรัทยา หุ่นหลังคลอด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/warattaya_327435908_1466717717191952_1101581296679890749_n.jpg)
![จุ๋ย วรัทยา หุ่นหลังคลอด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/warattaya_326755513_1536581606838374_4872514045907101417_n.jpg)
![จุ๋ย วรัทยา หุ่นหลังคลอด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/warattaya_326866101_774922730907802_1160189480287232862_n.jpg)
![จุ๋ย วรัทยา หุ่นหลังคลอด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/warattaya_327034042_2509447352547373_4579309649227297078_n.jpg)