‘กุ๊บกิ๊บ’ อวดความน่ารักสามี ‘บี้’ เผยผ่านไปกี่ปีก็เป็นแบบนี้เสมอ
![กุ๊บกิ๊บ อวดความน่ารักสามี บี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/New-Project-7-4.jpg)
น่ารักไม่ไหวแล้ว กุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์ อวดความน่ารักสามี บี้ ธรรศภาคย์ โชว์มุมน่ารักเป่าผมให้ภรรยา ก่อนจะบรรยาแคปชั่นว่าแพ้ผู้ชายคนนี้เสมอ
เรียกได้ว่าต้องแต่สามีบินกลับมาไทยก็โมเมเมนต์หวาน ๆ เสมอ สำหรับ กุ๊บกิ๊บ สุมลทิพย์ และ บี้ ธรรศภาคย์ ล่าสุด อวดความน่ารักสามี โชว์ความน่าอิจฉาจนตาลุกอย่างการยืนเป่าผมให้ภรรยา เรียกได้ว่าทำเอาสาวกุ๊บกิ๊บตกหลงรักผู้ชายคนนี้ซ้ำไปซ้ำมาไม่หยุด
![กุ๊บกิ๊บอวดความน่ารักสามีบี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296525507_716290863146146_2425115306330033141_n-1.jpg)
เมื่อวันที่ 7 สิงหาคม 2565 กุ๊บกิ๊บได้โพสต์วิดีโอผ่านทาง Instagram ส่วนตัว gggubgib36 เผยภาพขณะที่สามีหนุ่มบี้ กำลังยืนมาสก์หน้าเป่าผมให้ภรรยา บอกเลยว่างานนี้สาวกุ๊บกิ๊บคลั่งรักสามีไม่หยุด แพ้ให้กับความเสมอต้นเสมอปลายตั้งแต่คบกันมา พร้อมเขียนแคปชั่นโรแมนติกถึงสามีว่า
“*actions speak louder than words ?? งืออออออออ >< แพ้ไรแบบนี้กี่ปีผ่านไปก็ยังคงทำเหมือนเดิม”
![กุ๊บกิ๊บ อวดความน่ารักสามี บี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/Screenshot-2022-08-08-022456.jpg)
งานนี้หลังจากที่สาวกุ๊บกิ๊บได้แชร์ภาพความประทับใจต่อ บี้ ธรรศภาคย์ไม่นานเพื่อน ๆ ในวงการบันเทิงเข้ามาแสดงความคิดเห็นมากมาย พวกชื่ชนชมโมเมนต์น่ารัก ๆ ระหว่างทั้งคู่ พร้อมทั้งเข้ามาบอกว่าอิจฉามาก อย่างเช่น นุ้ย สุจิรา ถึงกับบอกว่า “โอ้ย แม่อิจหนักมาก”
รวมไปถึงเหล่าแฟนคลับเองก็ได้เข้ามาคอมเมนต์ พร้อมบอกว่าทั้งสองคนน่ารักมาก อิจฉาสาวกุ๊บกิ๊บที่มีสามีเทคแคร์ดี อีกทั้งหนุ่มบี้ก็ยังหล่อมาก ไม่แปลกใจเลยว่าทำไมกุุ๊บกิ๊บถึงคลั่งรักสามีได้ขนาดนี้ อาทิ “น้องคนที่ 3 ต้องมาแล้วแม่ ?”,
![กุ๊บกิ๊บ อวดความน่ารักสามี บี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/Screenshot-2022-08-08-022439.jpg)
“น่ารักมากค่ะ. ไม่เห็นภาพพี่หวานกันนานเลย ❤️”, “น่ารักนะขอให้รักกันนาน ๆ ๆ นานนะมีทั้งลูกที่น่ารักและภรรยาที่ดีจงรักษาไว้นะ”, “อบอุ่นมากคะ❤️”, “คลั่งรักกกกก?”, “โครงการแม่ชนะคะ 555555”, “ได้เห็น Moment นี้แล้ว??ชอบมากค่ะ” เป็นต้น
![กุ๊บกิ๊บ อวดความน่ารักสามี บี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/Screenshot-2022-08-08-022425.jpg)
![กุ๊บกิ๊บ อวดความน่ารักสามี บี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/Screenshot-2022-08-08-022409.jpg)
![กุ๊บกิ๊บ อวดความน่ารักสามี บี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/Screenshot-2022-08-08-022358.jpg)
![กุ๊บกิ๊บอวดความน่ารักสามีบี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296482093_564739025442291_8423198316587799352_n-1.jpg)
![กุ๊บกิ๊บอวดความน่ารักสามีบี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296933892_567164258421916_3559947890117260769_n-1.jpg)
![กุ๊บกิ๊บอวดความน่ารักสามีบี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296668129_591375099032439_4914040043313556734_n-1.jpg)
![กุ๊บกิ๊บอวดความน่ารักสามีบี้](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/297073798_796082921827955_5147026687700506746_n-1.jpg)