‘ปู แบล็คเฮด’ ทำบุญครบรอบ 100 วัน ‘นุ๊กซี่ อัญพัชญ์’ เผยไม่ได้คุยกัน แต่ยังคิดถึงและรักเสมอ
![ปู แบล็คเฮด ทำบุญ 100 วัน นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/ข่าว-69.jpg)
ปู แบล็คเฮด ทำบุญ 100 วัน ครบรอบการจากไปของแฟนสาว นุ๊กซี่ อัญพัชญ์ พร้อมเปิดเผยว่าสัมผัสได้ถึงความรักที่ส่งมาให้
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งโมเมนต์ที่หนุ่ม “ปู แบล็คเฮด” แสดงให้เห็นถึงความรักอันยิ่งใหญ่ที่มีต่อแฟนสาวอย่าง “นุ๊กซี่ อัญพัชญ์” ซึ่งแม้ว่าตัวจะจากกัน แต่ใจไม่เคยห่างกันเลยแม้แต่วินาทีเดียว ทางด้านหนุ่มปูก็ยังคงลงรูปถ่ายคู่กับแฟนสาวในอินสตาแกรม @blackheadpoo ให้แฟนคลับได้เห็นอยู่ตลอดเวลา
![ปู นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/download-9.jpg)
ล่าสุดเมื่อวันที่ 4 กรกฎาคม 2565 ปู แบล็คเฮด ก็ได้อัปเดตภาพบรรยากาศงานทำบุญครบรอบ 100 วัน ที่แฟนสาวนุ๊กซี่ได้จากไป หลังจากป่วยด้วยโรคมะเร็งและเสียชีวิตเมื่อเดือนมีนาคมที่ผ่านมา โดยทางหนุ่มปู่ก็ได้ลงภาพงานบุญดังกล่าวในอินสตาแกรม พร้อมกับระบุแคปชั่นหวานว่า ถึงไม่ได้พูดคุย แต่ไม่ได้หมายความว่าจะไม่คิดถึงและไม่รัก ตนเองยังคงสัมผัสถึงความรักของนุ๊กซี่ได้อยู่ตลอดเวลา ความว่า
“ครบ100วันแล้วที่เราไม่ได้พบไม่ได้พูดไม่ได้คุยกัน แต่ก็ไม่ได้หมายความเราจะคิดถึงและส่งความรักให้กันและกันไม่ได้ พี่ยังสัมผัสได้ถึงความรักความห่วงใยและยังได้รับกำลังใจดีๆจากนู๋อยู่เสมอ เรายังมีกันในทุกๆที่ได้เหมือนเดิม และไม่ว่านู๋จะอยู่ที่ไหนก็ตาม อยากให้นู๋รู้ว่า ความคิดถึงและความรักจากพี่จะไม่มีวันเลือนหายไป ขอให้นู๋อยู่ในที่ๆมีแต่ความยินดีและมีสุข ไม่ต้องห่วงทางนี้นะคะ พี่จะเดินหน้าต่อในทุกๆเรื่องที่เราสร้างและคิดมาด้วยกัน… รักนะคะนุ๊ก ? @nookzii ? #นุ๊กซี่กับพี่ปู#นุ๊กซี่ไดอารี่”
![ปู นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/download-10.jpg)
ท่ามกลางบรรดาแฟนคลับที่เข้ามาส่งกำลังใจ พร้อมกับร่วมคอมเมนต์อวยพรให้กับ นุ๊กซี่ อัญพัชญ์ และ ปู แบล็คเฮด เช่น “ขออวยพรให้สิ่งที่คุณปูและน้องนุ๊กที่ร่วมสร้างกันมาประสบความสำเร็จและเจริญรุ่งเรืองคะ่??❤️❤️” , “?#นุ๊กซี่กับพี่ปู ?รักยังคงอยู่และเป็นกำลังใจของพี่ปูตลอดไป?♀️นางฟ้าน้อย” , “ความรักยังคงอยู่ น่ารักจังเลยค่ะ น้องนุ๊กมองลงมา คงยิ้มแก้มปริ อยู่แน่ๆ” , “น้องนุ๊กมองลงมาคงมีความสุขค่ะ ความรักยังคงอยู่เสมอ” เป็นต้น
![ปู แบล็คเฮด ทำบุญ 100 วัน นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291752000_718057672600295_6233268272723573105_n.jpg)
![ปู แบล็คเฮด ทำบุญ 100 วัน นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/292023476_1227538928048122_1542197704895219983_n.jpg)
![ปู แบล็คเฮด ทำบุญ 100 วัน นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291596711_1040128889946850_781716179181072350_n.jpg)
![ปู แบล็คเฮด ทำบุญ 100 วัน นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291595679_3002447766667349_782870015011385529_n.jpg)
![ปู แบล็คเฮด ทำบุญ 100 วัน นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291658267_999492017399304_29415369888564498_n.jpg)
![ปู แบล็คเฮด ทำบุญ 100 วัน นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/292109776_5282788648481036_4135612421289645271_n.jpg)
![ปู นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/download-12.jpg)
![ปู นุ๊กซี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/download-11.jpg)