‘แอนนา วรินทร’ ร่วมเดินแบบ บนรันเวย์โอตกูตูร์แบรนด์ Tony Ward สวยเด่นสง่ามาก
![แอนนา ร่วมเดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/290910246_624843455668928_7069702774209320398_n.jpg)
‘แอนนา วรินทร’ อินฟลูฯ สร้างประวัติศาสตร์ครั้งใหญ่ ร่วมเดินแบบบนรันเวย์แบรนด์สุดหรู Tony Ward ณ กรุงปารีส สวยเด่นเป็นสง่าแบบสุด
นับเป็นอีกประสบการณ์ดี ๆ สำหรับอินฟลูเอนเซอร์ชื่อดัง ‘แอนนา วรินทร วัตรสังข์’ หรือที่เรารู้จักกัน ‘แอนนา ทีวีพูล’ จากที่ก่อนหน้า แอนนา ได้ออกมาประกาศว่า จะขอยุติบทบาทหน้าที่ในวงการบันเทิงไทย เพื่อไปเดินตามฝันการเป็นนางแบบที่ต่างประเทศ ซึ่งก็ถือว่า แอนนา ประสบความสำเร็จอย่างมากในเส้นทางการเป็นนางแบบในครั้งนี้
ล่าสุด แอนนา ก็ได้ตอกย้ำความสำเร็จไปอีกขั้นกับการได้ร่วมเดินแบบบนรันเวย์ในงาน แฟชั่นโอตกูตูร์ ณ กรุงปารีส ประเทศฝรั่งเศส กับแบรนด์แฟชั่น Tony Ward คอลเล็กชั่นโอตกูตูร์ประจำฤดูใบไม้ร่วงและฤดูหนาว ประจำปี 2022 ซึ่งถือเป็นการสร้างประวัติศาสตร์ครั้งใหญ่ ด้วยการเป็นทรานส์เจนเดอร์ (LGBTQ+) ชาวไทยเพียงคนเดียว ที่ได้ร่วมเดินแบบให้กับแบรนด์ Tony Ward ในคอลเล็กชั่นสำคัญอีกด้วย
![แอนนา ร่วมเดินแบบโอตกูตูร์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/Capture-7.jpg)
ทั้งนี้ แอนนาก็ได้แชร์ภาพบรรยากาศงานดังกล่าวที่ได้ไปร่วมเดินแบบผ่านทางอินสตาแกรมส่วนตัว @anna_celebeauty ให้แฟน ๆ ได้รับชมด้วยเช่นกัน ซึ่งทันทีที่ แอนนา ได้โพสต์ภาพดังกล่าว เหล่าแฟน ๆ รวมไปถึงเพื่อน ๆ ในวงการบันเทิงก็ได้แห่กันเข้ามาแสดงความคิดเห็นแสดงความยินดีให้กับ แอนนา กันอย่างคับคั่ง
เช่น “ที่สุดเลยแม่เอ๊ย”, “นี่ไงมงสาม”, “ดีใจกับพี่แอนนาด้วยนะคะ ได้ทำตามฝันแล้ว”, “Congratulations your dreams come true”, “ขนลุกมาก ดีใจด้วยครับ” เป็นต้น
![แอนนา ร่วมเดินแบบโอตกูตูร์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291354228_624843462335594_4213868907886578328_n.jpg)
![แอนนา ร่วมเดินแบบโอตกูตูร์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/290910246_624843455668928_7069702774209320398_n-1.jpg)
![แอนนา ร่วมเดินแบบโอตกูตูร์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/290793718_624843342335606_5130481679555228001_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291785192_343167144656131_4036463266372918917_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/292022951_589905329151480_4421522995239132412_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291777161_318182923858732_6393845829737586234_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291837191_1867125510163217_4847199339519308252_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291834581_624024115750862_6176795590510445770_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291859584_624024035750870_2457134725837950878_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291878856_624622655691008_5994975391502850601_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/291962864_624024095750864_487884896316567026_n.jpg)
![แอนนา วรินทร เดินแบบ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/292189279_624022439084363_4263259971115455827_n.jpg)