“เต้ย จรินทร์พร” เปิดใจความรักในรอบ 2 ปี ยอมรับมีคนคุยแล้ว แต่เปิดตัวไม่ได้ หมอดูทัก
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/New-Project-6-8.jpg)
นางเอกสาวร่างเล็ก “เต้ย จรินทร์พร” เปิดใจในรอบ 2 ปี ยอมรับว่ามีคนคุยแล้วเป็นหนุ่มนอกวงการ แต่เปิดตัวไม่ได้ หลังจากที่หมอดูทัก
ล่าสุดวันนี้ (19 มิถุนายน 2565) นางเอกสาวร่างเล็ก “เต้ย จรินทร์พร” เมื่อได้เจอนักข่าวจึงได้อัพเดทถึงเรื่องหัวใจกัน ซึ่งสาวเต้ยได้บอกว่าตัวเองโสดมากกว่า 2 ปี ช่วงโควิดก็เลยเงียบเหงามาก ๆ แต่ก็ยอมรับว่าตอนนี้ได้เริ่มเปิดใจคุยกับหนุ่มแล้ว เป็นหนุ่มนอกวงการ ความรักในครั้งนี้ เต้ย บอกว่า มันถึงช่วงจังหวะที่รู้สึกว่าโตแล้ว และเจอคนที่เรารู้สึกว่าอยากรู้จัก
ซึ่งคนนี้เป็นคนที่รู้จักกันอยู่แล้ว เหมือนเป็นรุ่นพี่ที่รู้สึกอยากทำความรู้จัก ก็เลยลองคุยดู ส่วนความสัมพันธ์มันเพิ่งเริ่ม ขอคุยและศึกษาแบบเงียบ ๆ ไปก่อนดีกว่า และไม่อยากจะเปิดเผยมาก เพราะหมอดูทักคือเรื่องจริง ตามดวงคือไม่ควรเปิดตัวเอิกเกริก ก็เลยเงียบๆ แต่ก็คุยอยู่คนเดียว
งานนี้คงต้องถึงฤกษ์ที่เหมาะสม หวังว่าสาวเต้ยจะได้มีโอกาสเปิดตัวหวานใจคนใหม่ให้แฟน ๆ ได้เห็นหน้า ยังไงก็ยินดีกับความรักครั้งใหม่ของสาวเต้ยด้วยนะคะ
ล่าสุด เต้ย จรินทร์พร กำลังจะมีผลงานละครกับ เต๋อ ฉันทวิชช์ เรื่อง มือปราบกระทะรั่ว ทางช่อง 3 เร็วนี้ ๆ
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/289404303_3529983783888767_1252941368828179381_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/289188402_561258465529710_159192144916509297_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288886997_875933020466827_7702012174948387601_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288870297_1746732088997037_5888847225182394256_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288935105_1233612667401348_8148034534711243083_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/289014709_7590591051013565_287665011996363533_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288106121_554905419456803_7242054732415459729_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288989561_615516063273748_2419163053408773722_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288692415_972600530083032_6947192084256302925_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288664992_406382734578836_3120239980466974733_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288622517_1386153045225451_2721646056261288117_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/288393065_376695931223137_1296065929061494823_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/287072279_1934551810083334_4610571523118401560_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/287138779_399754305500554_149561999168357424_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/06/287400893_392016912863513_3501791159100263780_n.jpg)