หนิง ปณิตา โพสต์หวานครบรอบ 10 ปี ชีวิตรัก ปิดท้ายด้วยคำเตือนจากหมอดู !
![หนิง ปนิตา สามี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2021/12/New-Project-2021-12-14T115627.364.jpg)
หนิง ปณิตา โพสต์หวานครบรอบ 10 ปี ชีวิตรัก ปิดท้ายด้วยคำเตือนจากหมอดูให้ระวังเรื่องผู้หญิง สามีตอบกลับพีคมาก !
ผ่านไปไม่เท่าไหร่ ก็ครบรอบ 10 ปีซะแล้ว สำหรับเรื่องราวความรักและครอบครัวของ หนิง ปณิตา และสามี จิน ธรรมวัฒนะ ที่ตอนนี้มีพยานรักเปห็นลูกสาวอย่าง น้องณิริน นั่นเอง ล่าสุดสาวหนิงได้ออกมาโพสต์ภาพครบรอบสุดน่ารัก พร้อมระบุช้อความว่า
“10Th Anniversary ? มีติ่งติดไปด้วยทุกที่จริงๆ ? ไวมากกกกก แป๊บเดียว 10 ปีลูกโตละ ต่อให้ในบางเวลาอาจจะขัดแย้งกันบ้าง แต่ท้ายที่สุดคนนึงร้อนอีกคนก้อเย็นและให้อภัยกันไป คุยกันตรงๆไม่ซับซ้อนเริ่มใหม่ในทุกๆวัน สนุกดี ขอบคุณที่เป็นคุณพ่อที่น่ารักที่สุด และความพยายามในอีกหลายๆเรื่อง
ปะ ไปต่อ จับมือกันให้แน่น เพื่อยัยติ่งแสบข้างๆที่รักของเรา ❤️❤️❤️ Love @jintumwattana @nirin_panirin #ณิรินปณิริน #nirintumwattana #สุดที่รักยัยณิริน #njnpic #littlenirin
(อ้อ !!!!! หมอดูบอก ปีหน้าให้ระวังผู้หญิงหน่อยก้อดีนะ 55555)”
![หนิง ปนิตา สามี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2021/12/New-Project-2021-12-14T115235.484.jpg)
ทางด้านสามีก็ได้เข้ามาคอมเมนต์แซวอย่างน่ารักว่า “ว้ายไม่ต้องระวังหรอกเรื่องผู้หญิง ระวังเรื่องผู้ชายดีกว่านะคะ แต่ก้อรักมากนะคะ” เรียกว่าเป็นครอบครัวที่น่ารักมากๆเลยทีเดียว
![หนิง ปนิตา สามี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2021/12/267108554_111747771356734_7666185040779284173_n.jpg)
![หนิง ปนิตา สามี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2021/12/266693723_214263537551050_9099786447291290608_n.jpg)
อ่านข่าวเพิ่มเติม