แนท เกศริน ขอโหน ตะวันฉาย ยินดีแชมป์โลกมวยคนใหม่แนบชิด
![แนท ตะวันฉาย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/แนท-ตะวันฉาย-1.jpg)
แม่ขอยินดีด้วย แนท เกศรินโพสต์ภาพคู่ ตะวันฉาย นักมวยแชมป์โลกที่เพิ่งกระชากเข็มขัดแชมป์มาครองจนดาวเซ็กซี่สายฟาด ลงภาพคู่กำปั้นหนุ่มรัวๆ จนาชาวเน็ตอิจฉาตาร้อนยับ
กลายเป็นควันหลงข้ามวงการกันเลยทีเดยว หลังจากที่ ตะวันฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม นักมวยหนุ่ม ประกาศสักดาคว้าเข็มขัดแลมป์โลก มวยไทย รุ่นเฟเธอร์เวต 70 กิโลกรัม มาครองได้สำเร็จ หลังจากเอาชนะคะแนน เพชรมรกต เพชรยินดีอะคาเดมี ของศึกวันแชมเปียนชิพ ONE 161 ที่ประเทศสิงคโปร์ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ผ่านมา (29 ก.ย.65)
หลังจากความสำเร็จดังกล่าว แนท เกศริน เซ็กซี่สตาร์ตัวแม่ของวงการ ก็อดไม่ได้ที่จะขอร่วมแสดงความยินีกับนักมวยกำปั้นคนเก่งในครั้งนี้ด้วย โดยล่าสุดเจ้าตัวได้โพสต์ภาพค.กัย ตะวันฉาย พร้อมกับติดแคปชชั่นขอโหรนกระแอสนักมวยคนดังเจ้าของเข็มขัดแชมป์โลกมวยไทยคนล่าสุดนี้แบบเบาๆ
“โหนกระแสน้องตะวันฉายนิดนึง ขอแสดงความยินดีกับแชมป์โลกคนใหม่ของพวกเราด้วยนะ” ข้อคามจากโพสต์ล่าสุเของ แนท เกศริน ดาวหวามตัวแม่สายฟาดที่ออกมาเคลื่อนไหวผ่่านบัญชีโซเชียลของตัวเองเที่ยวล่าสุด
![แนท ตะวันฉาย นักมวย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/แนท-ตะวันฉาย-นักมวย.jpg)
ทั้งนี้ โพสต์ดังกล่าวหลังจากเผนแพร่ไปไม่นานก็มีชาวเน็ตและแฟนคลับลูกศิษย์ของครูสาวจำนวนมากเข้ามาถล่มคอมมเนต์กันไม่หยุดหย่อน โโยส่วนใหญ่ต่างอิจฉากำปั้นหนุ่ม ตะวันฉาย ที่มีสาวสวยรวยเสน่ห์มาคอยร่วมแสดงความยินดีแบบใกล้ชิด
![แนท เกศริน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/แนท-เกศริน.jpg)
![แนท ตะวันฉาย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/แนท-ตะวันฉาย.jpg)
![ครูแนท](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/ครูแนท-1.jpg)
![ข่าวบันเทิง ดารา](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/ข่าวบันเทิง-ดารา.jpg)
![แนท](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/แนท.jpg)
![แนท เกศ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/แนท-เกศ.jpg)