‘ชิปปี้ ศิรินทร์’ โพสต์ท่าเก๋ อวดหุ่นชุดบิกินี่ ท้าแดดทะเลเสม็ด
![ชิปปี้บิกินี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/New-Project-6-15.jpg)
ใจละลายไปหมดแล้ว ชิปปี้ ศิรินทร์ โพสต์ท่าเก๋ อวดหุ่นสุดเพอร์เฟค ในชุดบิกินี่ ท้าแดดทะเล ณ เกาะเสม็ด ทำเอาเพื่อนในวงการคอมเมนต์สนั่น
ฮอตกว่านี้ก็แดดประเทศไทยแล้ว สำหรับ ชิปปี้ ศิรินทร์ ปรีดียานนท์ ล่าสุด (21 กรกฎาคม 2565) โพสต์ท่าเก๋ ยืนพิงต้นมะพร้าว อวดหุ่นเพรียวท้าแดดที่เกาะเสม็ด ทำเอาหยุดมองความสวยหุ่นดีของชิปปี้ไม่ได้เลย แฟน ๆ ทนไม่ไหวคอมเมนต์ถล่ม ใส่อิโมจิไฟลุกรัว ๆ
ชิปปี้ ได้โพสต์ภาพผ่านทาง Instagram ส่วนตัว sirinissirin ขณะกำลังไปพักผ่อนที่ทะเล เกาะเสม็ด จังหวะระยอง งานนี้สาวชิปปี้ สลัดผ้า ใส่ชุดบิกินี่สีน้ำตาล พร้อมโพสต์ท่าทางสุดชิค เอาหลังพิงต้นมะพร้าว และโพสต์ท่ายืนรับแดดตรงชายหาด เผยให้เห็นหุ่นเพรียวสุดเพอร์เฟค อวดหน้าท้องแบนราบน่ามอง
อีกทั้งโชว์เรียวขาเรียวยาวน่าอิจฉา พอมารวมกับใบหน้าสวย ๆ ของสาวชิปปี้แล้วนั้นบอกเลยว่าดีงามแบบสุด ๆ พร้อมแคปชั่นใจความว่า “Hello ur thirst trap is back???”งานนี้ทำเอาแฟนคลับใจละลาย พากันถล่มไลก์และคอมเมนต์แห่ชมความสวยสุดเซ็กซี่ดีต่อใจของชิปปี้รัว ๆ
![ชิปปี้ ศิรินทร์ โพสต์ท่าเก๋](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294406590_126876153378761_5141797100093278323_n.jpg)
หลังจากสาวชิปปี้โพสต์ภาพดังกล่าวลงไปนั้น ไม่นานเพื่อน ๆ ในวงการบันเทิงก็เข้ามาคอมเมนต์ความฮอตในชุดว่ายน้ำสุดเซ็กซี่ ไม่ว่าจะเป็น เนย ปภาดา, พลอย พลอยพยัพ, อแมนด้า ออบดัม และอื่น ๆ รวมไปถึงเหล่าแฟนคลับเองก็เข้ามาแสดงความคิดเห็นพร้อมใส่อิโมจิไฟลุกรัว ๆ มากมาย อาทิ “หุ่นดีมาก?❤️”, “มะงุ้ยยยยย~ ?✨???”, “สวยมากกกกหนูชิป?????❤️❤️❤️”, “สวยที่สุด?”, “เกินนปุยยยยยยมุ้ยยยอ่าา หุ่นดีมาก ขาสวย ใจดี น่ารัก เก่ง??” เป็นต้น
![ชิปปี้ ศิรินทร์ โพสต์ท่าเก๋](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294433703_164998559376887_1437484534464069034_n.jpg)
![ชิปปี้ ศิรินทร์ โพสต์ท่าเก๋](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294667127_621558709389047_6772457443793833652_n.jpg)
![ชิปปี้ ศิรินทร์ โพสต์ท่าเก๋](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294790670_379701770933702_5645021238242356080_n.jpg)
![ชิปปี้ ศิรินทร์ โพสต์ท่าเก๋](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294528151_748907206450332_698216742887200022_n.jpg)
![ชิปปี้บิกินี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294712214_1101455834059467_34767586319600959_n.jpg)
![ชิปปี้บิกินี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294733461_781951152833193_8454661077795253980_n.jpg)
![ชิปปี้บิกินี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294219212_422304679835485_6853623582118749327_n.jpg)
![ชิปปี้บิกินี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294337110_385871826977495_3382400652859787397_n.jpg)
![ชิปปี้บิกินี่](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/07/294297249_365051535761864_1434499100983975083_n.jpg)