ข่าว
ท่านอ้น โพสต์ภาพอบอุ่นใจ คนไทยไม่เคยเห็น น้อมถวายพระพรในหลวง
![ภาพท่านอ้นสมัยเด็ก](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2024/07/20240728_071821.jpg)
วันนี้ 28 กรกฎาคม 2567 ท่านอ้น วัชเรศร วชิรวงศ์ โพสต์ข้อความบนเฟซบุ๊กส่วนตัว Vacharaesorn Vivacharawongse ถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ ความว่า
“น้อมถวายพระพร ทรงพระเจริญ”
พน้อมกันนี้ได้โพสต์ภาพตนเองสมัยครั้งวัยเยาว์ เป็นภาพอบอุ่นหัวใจ ที่คนไทยหลายคนอาจยังไม่เคยเห็นมาก่อน
อ่านข่าวอื่นๆ