![พชร์ อานนท์ แฟน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/image.jpg)
‘พชร์ อานนท์’ รับคบ แฟน 3 คนรวด เปย์หนักเดือนละเป็นแสน ๆ บาท พร้อมเผยเหตุผลที่ทะเลาะกับ ‘มดดำ คชาภา’ ได้ทุกวัน
มีกระแสให้พวกเราได้ติดตามกันอยู่เรื่อย ๆ สำหรับข่าวของ ‘พชร์ อานนท์‘ ผู้กับกำชื่อดัง ที่ ล่าสุด (11 ก.ย.) เจ้าตัวได้ออกมายอมรับว่าคบ แฟน หนุ่ม 3 คนรวด กลางรายการ ‘ตีท้ายครัว‘ ทาง ‘ช่อง3‘ เผยว่า มีแฟนประมาณ 2-3 คน ให้อยู่ดูแลบ้านคนละหลัง ที่เขตบางนา โชคชัย 4 และลาดพร้าว ซอย 1
พร้อมเปิดตัว ‘น้ำ‘ หนุ่มหล่อที่พ่วงตำแหน่งเลขาคอยดูแลซัปพอร์ต พชร์ อีกคน โดยเจ้าตัวเล่าว่า พี่พชร์เป็นผู้ใหญ่ที่น่ารักมาก ให้โอกาสเด็ก ๆ ให้โอกาสทีมงาน ซึ่งผมเป็นเด็กดื้อคนหนึ่งแต่พี่พชร์ก็ให้โอกาสทุกครั้ง จนถึงตอนนี้อยู่กับพี่พชร์มา 4-5 ปีแล้ว
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_306336579_208079381570130_1417089251122746023_n.jpg)
3 คนที่ดูแลอยู่หมดเดือนเป็นแสน ๆ ?
พชร์: ก็ช่วยเหลือกัน น้องเรียนหนังสือ ยังเรียนมหาวิทยาลัย เรื่องเซ็กซ์ไม่มีอะไร เสื่อมหมดแล้ว ศัลยกรรมจนเซ็กซ์เสื่อม
แล้วได้อะไรเซ็กซ์ก็ไม่มี ?
พชร์: เราไม่มีพ่อแม่ญาติก็ไม่คบเพราะตอนเด็ก ๆ เขาไม่เคยช่วยอะไรเราเลย ต้องไปเป็นกระเป๋ารถเมล์ ขายของ เสิร์ฟอาหาร ช่วยตัวเองมาตลอด ถ้าวันหนึ่งฉันเกิดช็อกนอนล้มไปจะได้โทรฯ หาที่ใกล้ ๆ บอกให้ส่งโรงพยาบาลหน่อย ตอนนี้มีไอ้น้ำคอยดูแลอยู่
รายได้ที่เอามาเปย์เป็นแสน ๆ เอามาจากไหน ?
พชร์: ฉันทำหนังสือมาตั้งแต่เด็ก จบมาใหม่ ๆ พ.ศ. 2527/2529 อายุ 19 เงินเดือนหมื่นห้าก็เยอะนะสมัยก่อน ขึ้นมาเรื่อย ๆ จนถึง 3-4 แสน แล้วก็มากำกับหนัง เราก็เก็บเงินเราเป็นคนเก็บ เลี้ยงพ่อแม่เสร็จ ก็เก็บส่วนหนึ่ง
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_301708828_768002107737776_519063275685969596_n.jpg)
ก่อนที่ มดดำ จะระบายความอัดอั้นตันใจในสมัยที่เล่นหนังกับ พชร์ บอก เมื่อก่อนมันไม่มีทางเลือก เรายังไม่รวย กะโหลกกะลากูต้องเล่น แต่ตอนนี้ กูเป็นมดดำกูรวยแล้วกูไม่เล่น สมัยก่อนฉันเป็นนางเอกคู่บุญนางนะ จน พชร์ ต้องโต้กลับว่า ทุกเรื่องที่ฉันสร้าง ที่มดดำเล่น เจ๊งทุกเรื่อง เรื่องดี ๆ ทั้งนั้นที่มดดำเล่น เรื่องตายโหง
ด้าน มดดำ แฉต่อ บอก ลูกน้องที่อยู่รอบตัวเองตอนนี้ ก็เป็นคนของพชร์หมด ทางพชร์ก็ไม่ยอมฟาดกลับว่า นี่แย่งไปหมด เอาเงินมาล่อ แย่งพนักงานกูหมด ไม่อยากให้เจอ ไอ้น้ำ เดี๋ยวเอาไปอีก ใครบอกทำดีแล้วจะรวย อย่าไปเชื่อ อีนี้ทำชั่วรวยเอา รวยเอา จริง ๆ เราสองคนรักกัน แต่ทะเลาะกันทุกวัน มีวันหนึ่ง มดดำ ไม่รับโทรศัพท์ กูบล็อกเลย ทุกวันนี้ไม่ตามไอจี ไลน์ก็ไม่มี
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_298943435_422991242977751_6142959245858298779_n.jpg)
ถามว่าทะเลาะกันแล้วทำยังไง ?
มดดำ: บ้านอยู่ตรงนี้ ก็ขับรถมาหา คนรอบข้างก็คืออยู่ทั้งบ้านพี่พชร์ บ้านเรา
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_298393631_2983524461938886_7330852263691356915_n.jpg)
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_297267890_3244544602453268_6346541819935322174_n.jpg)
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_291366646_1403448876830255_5187661369681137881_n.jpg)
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_285440539_1047404632560296_9075557783224398106_n.jpg)
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_284058058_5256280797727785_576562374151914529_n.jpg)
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_280183542_705524804025693_7025247175333094986_n.jpg)
![พชร์ อานนท์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/09/unknown_280140461_560520785432866_5283544232653498081_n.jpg)