‘น็อต วิศรุต’ ร่วมเฟรม ‘ผู้ว่าฯชัชชาติ’ คอมเมนต์เตือนระวังแขนเคล็ด
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/New-Project-8-6.jpg)
ภาพแห่งความประทับใจ น็อต วิศรุต ร่วมเฟรม กระทบไหล่ ผู้ว่าฯ ชัชชาติ ยกกำปั้นชนกัน พร้อมแคปชั่นถ่ายกับผู้ชายที่แข็งแกร่งที่สุด งานนี้ถูกใจแฟน ๆ แห่เข้ามาคอมเมนต์ถล่มไอจี
น็อต วิศรุต รังษีสิงห์พิพัฒน์ โพสต์ภาพชนกำปั้น ร่วมเฟรม ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร ชัชชาติ สิทธิพันธุ์ พร้อมเขียนแคปชั่นยกให้เป็นบุคคลที่แข็งแกร่งที่สุดในปฐพี งานนี้แฟนคลับเข้ามาคอมเมนต์มากมาย ก่อนตักเตือนพ่อน็อตว่ากลับบ้านไประวังเจ็บมือ
![น็อตวิศรุตร่วมเฟรมชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/292715325_1639615576431653_793931260586547217_n-1.jpg)
เมื่อวันที่ 8 สิงหาคม 2565 น็อต วิศรุต สามีซุปตาร์ตัวแม่ ชมพู่ อารยา โพสต์ภาพผ่านทาง Instagram ส่วนตัว nottvisrut เผยภาพพร้อมเช็คอิน ศาลาว่าการกรุงเทพมหานคร ก่อนทำเซอร์ไพรส์ถ่ายภาพร่วมกับผู้ว่าสุดฮอตในนาทีนี้อย่าง ผู้ว่าฯ ชัชชาติ
พร้อมโพสต์ท่าทางถ่ายรูปสไตล์ลูกผู้ชายแบบแมน ๆ ยกมือกำมัดชนกัน และเขียนแคปชั่นสุดแข็งแกร่งถึงชัชชาติว่า “กับผู้ชายที่แข็งแกร่งที่สุดในปฐพี #กรุงเทพฯเมืองน่าอยู่สำหรับทุกคน”
![น็อต วิศรุต ร่วมเฟรม ชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/298060846_1139750060307483_9132730686998112221_n.jpg)
งานนี้หลังจากที่พ่อน็อตได้โพสต์ภาพคู่กับชัชชาติไปนั้น เหล่าแฟนคลับที่ติดตามก็ได้เข้ามาคอมเมนต์กันอย่างคับคั่ง เต็มไปด้วยมุกสนุกสนาน พร้อมเอ่ยแซวตักเตือนไปว่าระวังตัวให้ดี และพากันเข้ามาคอมเมนต์ชื่นชมความแข็งแกร่งของพ่อน็อตปะทะชัชชาติอีกด้วย
อาทิ “แขนยังอยู่ดีมั้ยค๊าบบบพี่น๊อต”, “หล่อกินกันไม่ลง”, “หล่อยกแพคค่ะพ่อ?”, “ระวังมื้อร้าวนะคะ?”, “ลองเช็คแขนหลังจากนี้อีก 2 วันนะครับ ?❤️”, “นึกว่าภาพตัดต่อ ?”, “Loveเลยค่ะคุณน๊อตสุดหล่อ!!!”, “เจ็บแขนนไหมค่า”, “พ่อบ้าน vs พ่อเมือง ?” เป็นต้น
![น็อต วิศรุต ร่วมเฟรม ชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/298252968_1126250704647129_7569520813473209286_n.jpg)
![น็อต วิศรุต ร่วมเฟรม ชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296582818_400528202064692_8623720216610677968_n-1.jpg)
![น็อต วิศรุต ร่วมเฟรม ชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296600609_827127261611963_1124441957078400390_n-1.jpg)
![น็อต วิศรุต ร่วมเฟรม ชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296395176_629123702105529_3313315518184660_n-1.jpg)
![น็อตวิศรุตร่วมเฟรมชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296911232_1428545874318731_1422885280415743021_n-1.jpg)
![น็อตวิศรุตร่วมเฟรมชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/292362546_157979780138151_1270020107646165440_n-1.jpg)
![น็อตวิศรุตร่วมเฟรมชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/292357475_554886309705873_165209907967264082_n-1.jpg)
![น็อตวิศรุตร่วมเฟรมชัชชาติ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/292429914_177252091382772_4705481938215729104_n-1.jpg)