‘หนิง ปณิตา’ โผล่คอมเมนต์ ‘ปิ่น เก็จมณี’ หลังโพสต์แคปชั่นสุดแซ่บ ชวนสะดุ้ง
![หนิง ปณิตา โผล่คอมเมนต์ ปิ่น เก็จมณี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/หนิง-ปณิตา-โผล่คอมเมนต์-ปิ่น-เก็จมณี.jpg)
ตัวแม่มาเอง ‘หนิง ปณิตา’ โผล่คอมเมนต์ ‘ปิ่น เก็จมณี’ หลังโพสต์ปแคปชั่นสุดแซ่บ เกิดเป็นแม่คนต้องสตรอง ไม่ใช่สตรอ ใครอ่านก็ต้องสะดุ้ง
ถือเป็นสองตัวมัมแห่งวงการบันเทิงไทยที่เรียกว่าเป็นที่พูดถึงทั้งคู่อย่างต่อเนื่อง หลังถูกโยงเรื่องปัญหาความสั่นคลอนในความสัมพันธ์ชีวิตคู่กันมาในตลอดช่วงหลายสัปดาห์ที่ผ่านมา เรียกได้ว่ายังคาราคาซัง เพราะไม่มีฝ่ายไหนออกมาเคลียร์ว่าบทสรุปทั้งสองคู่จะจบลงอย่างไร
ล่าสุด ปิ่น เก็จมณี ได้ออกมาโพสต์คลิปขณะออกกำลังกาย เล่นโยคะตามตารางชีวิตปกติตามประสาคุณแม่ยังสาวชอบออกกำลังกาย ผ่านอินสตาแกรมส่วนตัว @kejmanee แต่งานนี้ที่ทำให้ชาวเน็ตฮือฮา ออกมาปรบมือรัว ๆ นั่นก็คือแคปชั่นที่ทางปิ่นโพสต์ โดยระบุว่า
“เกิดเป็นแม่คน ต้อง สตรอง ไม่ใช่ สตรอ”
![ปิ่น เก็จมณี แคปชั่นแซ่บ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/ปิ่น-เก็จมณี-โพสต์แคปชั่นแซ่บชวนสะดุ้ง-1.jpg)
หลังจากที่คุณแม่ลูกสามอย่าง แม่ปิ่น เก็จมณี ได้โพสต์แคปชั่นแซ่บตามประสาคนสตรอง งานนี้คนใกล้ตัวและชาวเน็ตจึงเข้ามาคอมเมนต์เป็นเสียงเดียวกันว่าโดนใจเป็นอย่างมาก จี๊ดใจสุด ๆ ตัวแม่จะแคร์เพื่อ อาทิเช่น
“แคปชั่นแม่ปิ่นแซ่บมากค่ะ 👏👏👏”, “มาละจร้าตัวแม่จะแคร์เพื่อ!!!👏👏👏👏😂”, “ต้องอย่างงี้สิ พี่ฉันตัวจริงค่ะ number 1 ❤️”, “แคปชั่นจี๊ดมากค่ะ คุณแม่คนเก่ง”, “ตอนนี้เที่ยงคืน มาเจอเเคปชั่นนี้ คือลั่นเลยค่ะแม่ โดนใจสุดๆ555555”, “เก่งมากค่ะ✨🥰✨คุณแม่ปิ่น❤️สายสตรอง ที่สวย น่ารักเสมอนะคะ❤️💖❤️💖” เป็นต้น
แต่ดูเหมือนโพสต์นี้ของคุณแม่ลูกสามจะยังแซ่บไม่พอ อีกหนึ่งคุณแม่สายสตรอง หนิง ปณิตา ก็ได้เข้ามาเคลื่อนไหวในโพสต์ดังกล่าวด้วย พร้อมข้อความว่า “555 ชอบๆๆๆ”
View this post on Instagram
![หนิง ปณิตา คอมเมนต์ไอจี ปิ่น เก็จมณี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/หนิง-ปณิตา-คอมเมนต์ไอจีปิ่น-1.jpg)
![หนิง ปณิตา คอมเมนต์ ปิ่น เก็จมณี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/หนิง-ปณิตา-คอมเมนต์ไอจีปิ่น-2.jpg)
![หนิง ปณิตา คอมเมนต์ปิ่น](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/หนิง-ปณิตา-คอมเมนต์ไอจีปิ่น-3.jpg)
![คุณแม่สายสตรอง หนิงปิ่น](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/หนิง-ปณิตา-คอมเมนต์ไอจีปิ่น-4.jpg)
![หนิง คอมเมนต์ไอจี ปิ่น](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/หนิง-ปณิตา-คอมเมนต์ไอจีปิ่น-5.jpg)
![ปิ่น เก็จมณี แคปชั่นแซ่บ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/ปิ่น-เก็จมณี-โพสต์แคปชั่นสุดแซ่บ-1.jpg)
![หนิง ปณิตา คอมเมนต์ ปิ่น เก็จมณี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/ปิ่น-เก็จมณี-โพสต์แคปชั่นแซ่บชวนสะดุ้ง-5.jpg)
![หนิง ปณิตา คอมเมนต์ ปิ่น เก็จมณี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/ปิ่น-เก็จมณี-โพสต์แคปชั่นแซ่บชวนสะดุ้ง-4.jpg)
![หนิง ปณิตา คอมเมนต์ ปิ่น เก็จมณี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/ปิ่น-เก็จมณี-โพสต์แคปชั่นแซ่บชวนสะดุ้ง-3.jpg)
![ปิ่น แคปชั่นแซ่บ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/04/ปิ่น-เก็จมณี-โพสต์แคปชั่นแซ่บชวนสะดุ้ง-2.jpg)