![กุ๊บกิ๊บ บี้ ธรรศภาคย์ กลับไทย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/gggubgib36_296668129_591375099032439_4914040043313556734_n-1.jpg)
หวานสุด! ‘กุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์’ กระโดดกอด ‘บี้ ธรรศภาคย์’ ดีใจสามี กลับไทย แล้ว หลังจากที่ไม่ได้เจอหน้ามานานเกือบปี
สิ้นสุดการรอคอยกันแล้วสำหรับคู่ของสาว ‘กุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์ ชี‘ กับสามีหนุ่ม ‘บี้ ธรรศภาคย์ ชี‘ ที่บินไปโกอินเตอร์ไกลถึงจีนแผ่นดินใหญ่ ล่าสุด (1 ส.ค.) กลับไทย ปุ๊บก็มีคุณภรรยาและลูก ๆ ที่น่ารักก็มารอเซอร์ไพรส์ต้อนรับกันถึงสนามบินหลังจากที่ไม่ได้เจอหน้ากันมานานเกือบปี
- ‘โชค ไทรถแห่’ เทงานคู่ ‘บอล เชิญยิ้ม’ ยกเลิกคิวงานทั้งหมด!
- ‘บอล เชิญยิ้ม’ ถาม ‘โชค ไทรถแห่’ ปม เทงานคู่ ทำแบบนี้เพื่อ ?
- ‘แอ๊ว อำภา’ อดีตภรรยา ‘วีรยุทธ รสโอชา’ ขออโหสิกรรมแต่ไม่ขอร่วมงานศพ
โดยสาว กุ๊บกิ๊บ ก็ได้มีการออกมาโพสต์ภาพโมเมนต์หวานกับหนุ่ม บี้ ธรรศภาคย์ หลัง กลับไทย ผ่านทางบัญชีอินสตาแกรมส่วนตัว ขณะกำลังกระโดดกอดคุณสามีด้วยความคิดถึง พร้อมแนบแคปชั่นชวนยิ้ม โดยระบุว่า
“*Best August ever!!? we have waited for you for 353 days!!! welcome home baby ? we miss you so much @biexu1991 ป๊ากลับมาเซอร์ไพรสพวกเราหลังจากไม่ได้เจอกันมา353 วัน แต่เจอพวกเราเซอร์ไพรสกลับพี่เปาทำป้ายและขนไปรับกันทั้งบ้าน ยินดีต้อนรับกลับมาพักผ่อนนะคะคนดี ? สิงหาคมปีนี้ใจดีกับพวกเราจัง 🙂 #เรามีบี้เป็นของตัวเองแล้ว”
ดูโพสต์นี้บน Instagram
งานนี้ทำเอาเหล่าบรรดาแฟนคลับรวมไปถึงเพื่อน ๆ ในวงการต่างแห่กันเข้ามาคอมเมนต์ที่ใต้โพสต์เพื่อร่วมแสดงความยินดีกับทั้งคู่กันยกใหญ่ อาทิ
“Welcome back daddy!!! Love you guys.”, “❤️❤️❤️❤️ น้องต้องมาอีก1 ?”, “แม่เก่งมากๆอยู่อย่างสตอง 353 วัน❤️”, “เห็นแล้วใจฟูมากกกกก ❤️❤️❤️ รักน๊าา”, “ที่สุดดดดด”, ฯลฯ
![กุ๊บกิ๊บ บี้ ธรรศภาคย์ กลับไทย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/gggubgib36_296933892_567164258421916_3559947890117260769_n.jpg)
![กุ๊บกิ๊บ บี้ ธรรศภาคย์ กลับไทย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/gggubgib36_296668129_591375099032439_4914040043313556734_n-2.jpg)
![กุ๊บกิ๊บ บี้ ธรรศภาคย์ กลับไทย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/gggubgib36_296694276_466577804916271_6279380855183240136_n.jpg)
![กุ๊บกิ๊บ บี้ ธรรศภาคย์ กลับไทย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/gggubgib36_296525507_716290863146146_2425115306330033141_n.jpg)
![กุ๊บกิ๊บ บี้ ธรรศภาคย์ กลับไทย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/gggubgib36_296600617_448231457166659_6092109100815450450_n.jpg)
![กุ๊บกิ๊บ บี้ ธรรศภาคย์ กลับไทย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/gggubgib36_297058076_628810485200028_6526873369222032088_n.jpg)