ตูมตาม The Star คอมเมนต์ถามสาว จีบได้ไหม?
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2019/10/Annotation-2019-10-31-120148.jpg)
ตูมตาม The Star คอมเมนต์ถามสาว จีบได้ไหม?
หลังจากที่มีภาพปริศนาสาวของตูมตาม The Star ออกมา ก็ทำเอาหลายคนสงสัย คาดเดาไปต่างๆ นานา ว่าใช่แฟนของตูมตามหรือเปล่า เพราะในสตอรี่ไอจีของตูมตามเอง ก็ลงรูปคู่กับสาวคนเดิมนี้ ซึ่งเห็นได้ชัดว่าสนิทสนมกันมากๆ เลยทีเดียว
พอเข้าไปดูในอินสตาแกรมของสาวคนนี้ ก็พบว่าเจ้าตัวก็เอารูปดังกล่าว ที่ถ่ายคู่กับตูมตามไปลงเช่นกัน และเขียนแคปชั่นว่า สติ๊กเกอร์แหมะ กวนคัก หลังจากนั้นตูมตามก็มาคอมเมนต์ว่า ลิงน้อย หืยยยย สาวคนนี้ก็มาตอบอีกว่า มึนคัก มันก็ยิ่งน่าสงสัยกับความมุ้งมิ้งนี้กันไปใหญ่
https://www.instagram.com/p/B4Pd1Ekhlma/
นอกจากนี้ยังมีรูปที่สาวคนนี้ลงโปรโมทภาพยนตร์ในอินสตาแกรม และตูมตามก็ไปคอมเมนต์ว่า จีบได้ไหมครับ เธอจังตอบกลับไปว่า พี่ตามมมมมมมม!!
งานนี้ก็ยังไม่มีใครรู้ว่าสาวคนนี้เป็นแฟนของตูมตามหรือไม่ เพราะยังไม่มีอะไรชัดเจน ก็คงต้องรอฟังจากปากของตูมตามเอง