‘เบียร์ เดอะวอยซ์’ แชร์คำคมถึงใคร อ่านแล้วเจ็บจี๊ด
![เบียร์ เดอะวอยซ์ นักร้องแอบแซ่บแฟนเพื่อน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/12/เบียร์-เดอะวอยซ์-6.jpg)
เบียร์ เดอะวอยซ์ สื่อถึงใคร แชร์คำคมจากเพจดัง ประโยคแซ่บ แฟนคลับอ่านแล้วร้องซี๊ด
มรสุมชีวิตลูกเก่าเพิ่งจะซาไปลูกใหม่ก็เข้ามาแทนทีทันที่สำหรับ เบียร์ เดอะวอยซ์ หรือ เบียร์ ภัสรนันท์ อัษฎมงคล ที่ล่าสุด (29 ธ.ค. 66) ได้ออกมาแชร์คำคมจากเพจดังผ่านทางเฟซบุ๊กส่วนตัว Beer Passaranan Ussadamongkol โดยมีแคปชั่นเป็นเพียงอิโมจิหน้ายิ้มเท่านั้น ซึ่งข้อความจากเพจได้ระบุไว้ว่า
“บางครั้งมีคนพูดถึงเราในทางไม่ดี
พอมองย้อนไปดู
คุณภาพชีวิตของคนที่พูดเลยไม่รู้สึกโกรธเลย”
ทั้งนี้ เมื่อช่วงค่ำวันเดียวกันนั้นเอง ชื่อของเบียร์ก็โผล่ติดเทรนด์อันดับ 1 ในโลกทวิตเตอร์ ยาวต่อเนื่องมาจนถึงวันที่ 30 ธันวาคม 2566
หลังจากที่เบียร์ได้แชร์คำคมแล้ว ก็มีบรรดาแฟนคลับเข้ามาคอมเมนต์ใต้โพสต์กันอย่างมากมาย โดยหลายคนค่อนข้างกังวลเกี่ยวกับข่าวลือที่พาดพิงชื่อของเบียร์ในครั้งนี้ จึงเรียกร้องให้เบียร์ออกมาชี้แจงในประเด็นที่ถูกกล่าวหา ซึ่งเรื่องจริงจะเป็นอย่างไรนั้นก็คงต้องรอเจ้าตัวออกมาตอบด้วยตัวเอง
![เบียร์ เดอะวอยซ์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/12/เบียร์-เดอะวอยซ์-1.jpg)
![เบียร์ เดอะวอยซ์ นักร้องแอบแซ่บแฟนเพื่อน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/12/เบียร์-เดอะวอยซ์-2.jpg)
![เบียร์ เดอะวอยซ์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/12/เบียร์-เดอะวอยซ์-3.jpg)
![เบียร์ เดอะวอยซ์ นักร้องแอบแซ่บแฟนเพื่อน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/12/เบียร์-เดอะวอยซ์-4.jpg)
![เบียร์ เดอะวอยซ์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/12/เบียร์-เดอะวอยซ์-5.jpg)
อ่านข่าวที่เกี่ยวข้อง