‘แนท อนิพรณ์’ เผยทั้งน้ำตา ก่อนจะมีทุกวันนี้ พร้อมเปิดใจกรณีโดนยึดบ้าน
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/New-Project-36.jpg)
แนท อนิพรณ์ ออกมาเปิดใจถึงชีวิตในวัยเด็กผ่านรายการแฉ ก่อนจะมาเป็นนางงามต้องทำงานหาเงินเรียน พร้อมเปิดใจกรณีล่าสุด บ้านที่ซื้อไว้ถูกยึด
เรียกได้ว่ากว่าจะมีทุกวันนี้ได้ไม่ใช่เรื่องง่ายเลย สำหรับนนักแสดงสาว แนท อนิพรณ์ เฉลิมบูรณะวงศ์ เจ้าของตำแหน่ง Miss Universe Thailand 2015 ซึ่งล่าสุดสาวแนทก็ได้รับโอกาสถูกเชิญไปร่วมให้สัมภาษณ์พูดคุยในรายการแฉ โดย มดดำ คชาภา , ดีเจดาด้า และ ดีเจเชาเชา รับหน้าที่เป็นพิธีกร
ทั้งนี้ แนท อนิพรณ์ ก็ได้ออกมาเปิดใจเล่าถึงชีวิตในวัยเด็กที่ต้องอยู่กับตาและยาย เนื่องจากพ่อแม่หย่าร้างกันตั้งแต่แนทมีอายุแค่ 2-3 ขวบ ซึ่งในวัยเด็กแนทและพี่สาวก็ต้องช่วยเหลือตายายหาเงินเลี้ยงชีพไปพร้อมกับเรียนหนังสือ โดยแนทได้เล่าว่าในตอนนั้นตนและพี่สาวจะต้องทำงานไปด้วยเรียนไปด้วยเพื่อหาเงินมาจุนเจือยังบอกอีกว่าตอนเรียนตนกับพี่สาวก็ต้องเรียนให้เก่งสอบให้ได้เกรดดี ๆ เพื่อจะได้ทุนเรียน
![แนท อนิพรณ์ รายการแฉ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/05835910-898f-4d21-aa6e-8ea7531fc08a.jpg)
จากนั้นชีวิตของแนทก็มาถึงจุดเปลี่ยนจากหน้ามือเป็นหลังมือ เมื่อเธอได้เข้าประกวดนางงามบนเวที Miss Universe Thailand 2015 จนเธอสามารถคว้าตำแหน่งชนะเลิศมาได้ ซึ่งหลังจากนั้นชีวิตของ แนท อนิพรณ์ ก็ได้รับโอกาสมากมายในวงการบันเทิง มีผลงานละครมากมายออกมาให้แฟน ๆ ได้รับชมกันจนถึงทุกวันนี้
นอกจากนี้สาวแนทก็ได้ออกมาพูดถึงกรณีล่าสุดที่บ้านหลังแรกที่ตนซื้อให้กับตายายกำลังจะถูกยึด เพราะเธอได้นำเก็บทั้งหมดไปปิดหนี้ให้กับคุณแม่ โดยระหว่างที่เล่าไปสาวแนทก็ได้ปาดน้ำตาไปด้วย ซึ่งเธอได้บอกว่าเรื่องดังกล่าวยอมรับว่ามันหนักมาก แต่ตนคิดว่าทุกปัญหามันมีทางออกอยู่แล้ว ชีวิตเรามันสามารถเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ เชื่อว่าทุกอย่างมันจะดีขึ้นในไม่ช้า
![แนท อนิพรณ์ บ้านโดนยึด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/bc00a9fa-58ff-4ed6-a612-7d239c65c272.jpg)
![แนท อนิพรณ์ รายการแฉ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/c589fd20-63e6-44f1-9f30-c4467e579906.jpg)
![แนท อนิพรณ์ บ้านกำลังโดนยึด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/df3e42b6-face-4796-bbb7-1bce93cdbc23.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/40f836f9-1ce2-42af-9939-1a705a4d09ce.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/295795060_184032997315765_4784736604740426045_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296263201_751599436108254_6632689069372547887_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296708014_791432498551158_3303735301819696247_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/293105657_458391332365140_1748927162606227348_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/291966223_1441673026273969_1172102255907422666_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/289319845_103953172328255_7937579339498271054_n.jpg)
![](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/289488900_2844238085872581_4528114319530785260_n.jpg)