![ไอซ์ อภิษฎา บิกินี่ นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-1.jpg)
ไอซ์ อภิษฎา ไม่แคร์แคลอรี นั่งกินทุเรียนอย่างแซ่บในชุดบิกินี่ริมทะเล เผย ขาดของกินไม่ได้ ต้องพกตลอด แต่คนอยากกินคือลูก ไม่ใช่แม่
อีกไม่นาน ไอซ์ อภิษฎา เครือคงคา ก็จะได้เป็นคุณแม่เต็มตัวแล้ว แม้ว่าจะยังไม่ถึงเวลาที่ลูกน้อยในท้องจะออกมาลืมตาดูโลก แต่คุณแม่ไอซ์ก็เลี้ยงดูจัดเต็มจัดหนักตั้งแต่อยู่ในท้องกันเลยทีเดียว
ล่าสุดสาวไอซ์ก็ปล่อยความแซ่บ ใส่บิกินี่ลายดาว นั่งกินทุเรียนอย่างมีความสุขริมทะเล แบ่งปันโมเมนต์คุณแม่ผ่านอินสตาแกรมส่วนตัว @apitsada พร้อมเผยว่าตอนที่อุ้มท้องเป็นช่วงที่เธอขาดของกินไม่ได้เลย ต้องหาพกติดตัวตลอด ไม่อย่างนั้นคุณแม่ไอซ์จะโมโหหิวมาก ๆ
![ไอซ์ อภิษฎา บิกินี่ นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-5.jpg)
โดยในคลิป สาวไอซ์ค่อย ๆ หยิบทุเรียนที่เพื่อนซื้อมาให้ ออกจากมาจากกระเป๋าแบรนด์เนมข้างกาย และดมกลิ่นหอม ๆ ของทุเรียนอย่างดีใจ พร้อมพูดว่า ตนจะต้องพกของกินไปด้วยตลอดทุกที่ ห้ามปล่อยให้หิว ไม่เช่นนั้นตนจะโมโหหิว โดยเฉพาะตอนนี้ที่สาวไอซ์ เอ๊ย หลานในท้องอยากกินทุเรียน
![ไอซ์อภิษฎาใส่บิกินี่นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-6.jpg)
ก่อนที่สาวไอซ์จะโชว์ความฟิน กินทุเรียนโชว์ชาวเน็ตไปเบา ๆ หนึ่งกรุบ พร้อมบอกว่าแฮปปี้แล้วตอนนี้
![ไอซ์ อภิษฎา บิกินี่ นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-2.jpg)
หลังจากคุณแม่ไอซ์คนสวย โพสต์คลิปกินทุเรียนในชุดบิกินี่ลง ig ก็มีคนเข้ามาแสดงความเห็นจำนวนมาก ทั้งชื่นชมในความสวยแซ่บไม่มีแผ่ว บางส่วนก็เตือนด้วยความเป็นห่วงว่าทุเรียนกินได้ แต่ต้องกินน้อย ๆ นะคุณแม่ไอซ์ขา
![ไอซ์ อภิษฎา บิกินี่ นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-4.jpg)
“แม่ไอซ์สวยเเซ่บมาก😍 ทุเรียนทานได้นะคะเเม่ แต่ทานแต่น้อยค่ะ 1-2 พลูได้ค่ะ มีฤทธิ์ร้อน ถ้าทานเยอะเกินไป อาจจะทำให้เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดเหมือนบ้านนี้ค่ะ😂❤️”, “แม่ไอซ์สวยมาก😍😍”, “หิวเลยเเม่”, “แม่อารมณ์ดีมาก❤️😂”, “คุณแม่สวย ท้องยังสวยมากอีกด้วยค่ะ😍😍🔥🔥❤️❤️”, “5555 น่ารักค่ะ หลานอยากทานทุเรียน คะ😂😂😂❤️❤️❤️❤️”
![ไอซ์ อภิษฎา บิกินี่ นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-3.jpg)
เดายากเลยทีนี้ว่าสาเหตุที่ทำให้แม่ไอซ์อยากกินทุเรียนเป็นเพราะเบบี๋ตัวน้อยในท้องจริง ๆ หรือคุณแม่หิวเองกันคะเนี่ย.
![ไอซ์อภิษฎาใส่บิกินี่นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-12.jpg)
![ไอซ์อภิษฎาใส่บิกินี่นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-11.jpg)
![ไอซ์อภิษฎาใส่บิกินี่นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-10.jpg)
![ไอซ์อภิษฎาใส่บิกินี่นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-8.jpg)
![ไอซ์อภิษฎาใส่บิกินี่นั่งกินทุเรียน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/12/ไอซ์-อภิษฎา-บิกินี่-นั่งกินทุเรียน-7.jpg)