‘เม พรีมายา’ รู้ตัวคนเบื้องหลังแล้ว รอเช็คบิล แย้มวิธีล้างแค้น
![เม พรีมายา โพสต์เฟซบุ๊ก เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊ก-เดือด.jpg)
เดือดจัด เม พรีมายา โพสต์เฟซบุ๊ก เผยรู้ตัวคนอยู่เบื้องหลัง รอชำระบัญชีแค้น เผยงิธีล้างแค้น คือทำให้ตัวเองดีขึ้น ก่อนลบโพสต์ทิ้ง
อัปเดตความเคลื่อนไหวล่าสุดจากซีอีโอสาว เม พรีมายา หรือ พิชญ์นรี ตันติวิทย์ หลังจากที่สาวเมเข้ามอบตัวกับตำรวจเมื่อวันที่ 19 มกราคมที่ผ่านมา เพื่อแสดงเจตนาและความบริสุทธิ์ใจ นอกจากนี้เม พรีมายา ยังเผยอีกว่าอยู่ระหว่างการดำเนินการตามขั้นตอน ยืนยันมีหลักฐานชัดเจน ทำธุรกิจด้วยความบริสุทธิ์ใจ
![เม พรีมายา โพสต์เฟซบุ๊ก เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊กเดือด.jpg)
ล่าสุดชาวเน็ตตาดีเห็นสาวเมตั้งสเตตัส โพสต์บนเฟซบุ๊กส่วนตัว Phitnari Tantiwit ชนิดที่ว่าเดือดจัดเลยทีเดียว ข้อความดังกล่าวระบุไว้ว่า “นานาจิตตัง พลังแค้นนี้ รู้ตัวคนอยู่เบื้องหลังมาสักพักแล้ว เดี๋ยวรอเชคบิลมึงทีเดียว”
![เม พรีมายา โพสต์เฟซบุ๊ก เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายาเคลื่อนไหว-1024x200.png.jpg)
นอกจากนี้ยังมีคอมเมนต์ใต้โพสต์ที่เขียนโดยเม พรีมายา อีกว่า
“พลังแค้น คือพลังแค้นของมันนะ 555555555 มันคงคิด ชาตินี้กูคงไม่มีวันได้ดีแล้ว ขอหาเรื่องให้มึงชิบหายไปกับกูด้วยไรเงี้ยะ”
“เจ้ากรรมนายเวรของจริงงงงง”
“ทุกคนไม่ต้องเป็นห่วงเมค่ะ 5555 เมมาถึงขนาดนี้ อย่างเดียวที่เมจะแก้แค้น เหมือนที่พูดมาตลอด ก็คือมุ่งทำหน้าที่ของเราต่อไปให้สำเร็จให้มากที่สุด จนมัน งงไปเลย แบบที่ทำอยู่จ้า
![เม พรีมายา โพสต์เฟซบุ๊ก เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เมพรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊ก-เดือด.jpg)
สุดท้ายมันก็อกแตกตายด้วยชีวิตของเราทำไมดีขนาดนี้ และชีวิตตัวเองที่เวรรกรรมนำพาให้ถอยหลังไปทุกวัน ตรงนี้ ถ้าพี่เค้าผ่านมาเห็น คงรู้ตัวเองดีและวันนี้คงได้รับผลเวรผลกรรมที่ทำมาตลอดแล้วนะ หยุดเถอะ”
ล่าสุดสาวเมได้ลบโพสต์นี้ออกไปจากหน้าเพจเฟซบุ๊กของเธอเรียบร้อยแล้ว แต่ข้อความดังกล่าวก็ทำให้ชาวเน็ตแตกตื่นไม่น้อยว่า คนที่เม พรีมายาพูดถึงนั้นคือใครกันแน่.
![เมพรีมายา โพสต์เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊ก-เดือด-3.jpg)
![เมพรีมายา โพสต์เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊ก.jpg)
![เมพรีมายา โพสต์เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เฟซเดือด.jpg)
![เมพรีมายา โพสต์เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เดือด.jpg)
![เมพรีมายา โพสต์เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เมพรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊ก-เดือด-1.jpg)
![เมพรีมายา โพสต์เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊ก-เดือด-2.jpg)
![เม พรีมายา โพสต์เฟซบุ๊ก เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊ก-เดือด-1.jpg)
![เม พรีมายา โพสต์เฟซบุ๊ก เดือด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2023/01/เม-พรีมายา-โพสต์เฟซบุ๊กเดือด-1.jpg)