‘นัส จุฑารัตน์’ เมีย ‘โชค ไทรถแห่’ โพสต์ขอโทษ ‘บอล เชิญยิ้ม’ รับผิดที่ฉีกหน้า
![นัสจุฑารัตน์โพสต์ขอโทษบอลเชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/New-Project-32.jpg)
ออกมาขอโทษเป็นที่เรียบร้อย นัส จุฑารัตน์ เมีย โชค รถแห่ โพสต์ขอโทษ บอล เชิญยิ้ม รับผิดทุกอย่าง ขอโทษที่ทำให้เสียใจทั้งที่ช่วยสนับสนุนกันมาตลอด
ล่าสุด ( 3 สิงหาคม 2565 ) นัส จุฑารัตน์ ภรรยา โชค ไทรถแห่ โพสต์ขอโทษ บอล เชิญยิ้ม เป็นที่เรียบร้อย หลังไปออกรายการดัง โหนกระแส เพื่อเคลียร์ใจและเคลียร์เรื่องราวการผิดสัญญา แต่กลับผิดสคริปต์ พูดฉีกหน้าหนุ่มบอล ก่อนทิ้งท้ายว่าเรื่องราวที่เกิดขึ้นจะถือเป็นเรื่องราวสอนใจ ไม่ทำผิดพลาดแบบนี้อีก
![นัสจุฑารัตน์โพสต์ขอโทษบอลเชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/293829424_164667009429205_2160085788442881875_n.jpg)
นัส จุฑารัตน์ เมียโชค ไทรถแห่ โพสต์ข้อความผ่านทาง Instagram ส่วนตัว nusssssy พร้อมข้อความขอโทษต่อ บอล เชิญยิ้ม หลังไปออกรายการโหนกระแส ของ หนุ่ม กรรชัย กำเนิดพลอย ทางช่อง 3 เพื่อเคลียร์ประเด็นเรื่องราวระหว่าง โชค-บอล
ก่อนที่นัสจะมีการพูดจาฉีกหน้าบอลขึ้น จนทำให้หลายคนมองว่าทำกริยาแบบนี้ไม่เหมาะสมทำให้มีดราม่า ทัวร์ลงสาวนัสเป็นจำนวนมาก โดยนัสได้ระบุข้อความขอโทษบอล เชิญยิ้มและรับผิดทุกอย่าง ใจความว่า
![นัส จุฑารัตน์ โพสต์ขอโทษ บอล เชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/293482995_600005894887501_6107631512705151017_n.jpg)
“หลังจบรายการโหนกระแส เราสองคนได้กลับมาคิดทบทวน ถึงความผิดพลาดที่ทำลงไป และเสียใจจริงๆ โดยเฉพาะนัสที่ควบคุมอารมณ์ไม่อยู่เลย และไปฉีกหน้าพี่บอล และทำให้พี่บอลเสียใจ ทั้งๆ ที่พี่บอลก็ช่วยสนับสนุนกันมาตลอด
ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ พวกเราจะเข้าไปขอโทษพี่ที่ผิดสคริปต์ เรื่องราวคงไม่บานปลายแบบนี้ พวกเราจะเก็บเรื่องราวที่เกิดในรอบนี้เป็นคติสอนใจ และไม่ผิดพลาดแบบนี้อีก ส่วนงานคู่ที่รับไว้ จะกลับไปเล่นให้ครบตามสัญญา ขอโทษพี่ดอน เจ้าภาพทุกท่าน แฟนคลับทุกคนด้วยนะคะ”
![นัส จุฑารัตน์ โพสต์ขอโทษ บอล เชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/Screenshot-2022-08-03-184942.jpg)
หลังจาก นัส ได้โพสต์ขอความรับผิดและจะปรับปรุงตัวไปนั้น ไม่นานชาวเน็ตก็เข้าไปคอมเมนต์อย่างคับคั่ง บ้างก็บอกว่าดูไม่จริงใจ ถ้าไม่โดนด่าก็คงไม่ปรับปรุง บางคนก็มีการแนะนำว่าการสำนึกผิดเป็นเรื่องราวที่ดี อนาคตถ้าอยากรุ่งเรืองกว่านี้ควรปรับปรุงตัว ทั้งยังมีความคิดเห็นที่เป็นกระแสบวกและลบอีกมากมาย
![นัส จุฑารัตน์ โพสต์ขอโทษ บอล เชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296153432_3148901145424476_5095195476825652945_n.jpg)
![นัส จุฑารัตน์ โพสต์ขอโทษ บอล เชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/295966989_460647872273211_6387059138167434594_n.jpg)
![นัส จุฑารัตน์ โพสต์ขอโทษ บอล เชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296217133_155862867028875_2708562526710720451_n.jpg)
![นัสจุฑารัตน์โพสต์ขอโทษบอลเชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296305589_112794364750723_9101538893913793005_n.jpg)
![นัสจุฑารัตน์โพสต์ขอโทษบอลเชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/295654802_1002544747005018_316553315421526368_n.jpg)
![นัสจุฑารัตน์โพสต์ขอโทษบอลเชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/296059907_731634421250236_1454171758594129208_n.jpg)
![นัสจุฑารัตน์โพสต์ขอโทษบอลเชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/295318592_358069836507114_5858943752556926894_n.jpg)
![นัสจุฑารัตน์โพสต์ขอโทษบอลเชิญยิ้ม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/08/294523412_831344801604643_664917163772451716_n.jpg)