น่ารักมาก ! พัคโบกอมถึงไทยแล้ว แจกความสดใส ทักทายแฟนคลับกลางสนามบินสุวรรณภูมิ
![น่ารักมาก ! พัคโบกอมถึงไทยแล้ว แจกความสดใส ทักทายแฟนคลับกลางสนามบินสุวรรณภูมิ](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/05/สาวปัดทินเดอร์-โดนผู้ชายชวนไปทำงาน-2022-05-26T092006.308-1536x864-1.jpg)
สุดชื่นมื่น ! พัคโบกอมถึงไทยแล้ว โผล่ทักทายแฟน ๆ พร้อมรับช่อดอกไม้ ก่อนเข้าร่วมงานแฟนชั่นโชว์ Louis Vuitton FW22 Men’s 8.2 Spin-Off Fashion ณ ICONSIAM 1 มิ.ย. 65 นี้
นักแสดงหนุ่มจากประเทศเกาหลีใต้ พัคโบกอมถึงไทยแล้ว ท่ามกลางแฟนคลับที่รอต้อนรับกันอย่างคึกคัก กลางสนามบินสุวรรณภูมิ โดยเจ้าตัวได้เดินทางมาถึงประเทศไทยในช่วงบ่ายโมงของวันที่ 31 พฤษภาคม 2565 เพื่อเข้าร่วมงานแฟนชั่นโชว์ Louis Vuitton FW22 Men’s 8.2 Spin-Off Fashion ที่กำลังจะจัดขึ้น ณ ห้างสรรพสินค้า ICONSIAM ในวันที่ 1 มิถุนายนนี้
โดยในการมาถึงประเทศไทยของหนุ่มโบกอมนั้น ได้มีแฟนคลับมารอต้อนรับเป็นจำนวนมาก ซึ่งพัคโบกอมก็ได้แสดงความน่ารัก ด้วยการหยุดทักทายแฟน ๆ พร้อมรับช่อดอกไม้ และจดหมายจากมือแฟนคลับอย่างใกล้ชิด ทั้งนี้ เจ้าตัวยังยกมือไหว้ขอบคุณแฟนคลับชาวไทยที่ไปรอรับกันถึงสนามบินอีกด้วย
ซึ่งหากใครที่อยากติดตามการเคลื่อนไหวของพัคโบกอม ขณะที่กำลังทำงานอยู่ในประเทศไทย ก็สามารถรอรับชมการถ่ายทอดสดจากงาน Louis Vuitton FW22 Men’s 8.2 Spin-Off Fashion ผ่านทาง โซเชียลมีเดียของ Louis Vuitton LINE Official: @LouisVuittonTH และเว็บไซต์ th.louisvuitton.com กันได้เลย
Welcome to Thailand นะคะ babyกอมมี่#ParkBoGum #พัคโบกอม #박보검 pic.twitter.com/m6UI7XzknR
— ꒰ㅇㅂ꒱ Horizon ✦ ˚ ༘ * 。◠‿◠。 (@aphiz_eiff) May 31, 2022
![พัคโบกอม มาไทย 31 พฤษภาคม 2565](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/05/สาวปัดทินเดอร์-โดนผู้ชายชวนไปทำงาน-2022-05-26T092018.782-1536x864-2.jpg)
![พัคโบกอม มาไทย ไอคอนสยาม](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/05/สาวปัดทินเดอร์-โดนผู้ชายชวนไปทำงาน-2022-05-26T091951.847-1536x864-2.jpg)
![พัคโบกอม แฟชั่นโชว์ ประเทศไทย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/05/สาวปัดทินเดอร์-โดนผู้ชายชวนไปทำงาน-2022-05-26T092031.045-1536x864-2.jpg)