‘โบว์ เมลดา’ สุดเซอไพรซ์ดอกไม้จาก ‘อาเล็ก’ เผยยังไม่ใช่แฟนเพราะอะไร
![โบว์ เมลดา](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2022/02/New-Project-20.jpg)
‘โบว์ เมลดา’ สุดเซอไพรซ์ดอกไม้จาก ‘อาเล็ก’ ในวันวาเลนไทน์ที่ผ่านมา อัพเดตสถานะความรัก พร้อมเผยยังไม่ใช่แฟนเพราะอะไร
เป็นอีกหนึ่งคู่หวานคนบันเทิงที่หลาย ๆ คนรอเชียร์และรอลุ้นว่าเมื่อไหร่จะเรียกว่าแฟนกันสำหรับคู่ของ โบว์ เมลดา และ อาเล็ก ธีรเดช ซึ่งในวันวาเลนไทน์ที่ผ่านมาก็ไม่ได้มีรูปคู่ออกมาให้เราได้เห็น มีเพียงแต่รูปดอกไม้น่ารัก ๆ เท่านั้น ล่าสุดสาวโบว์ได้ออกมาให้สัมภาษณ์อัปเดตวาเลนไทน์ที่ผ่านมาแล้ว
![อาเล็ก ธีรเดช โบว์ เมลดา](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2021/11/bow_maylada_250628114_378833477299836_6183212654843083762_n-1.jpg)
โดยเธอเผยว่ามีรูปคู่อยู่ แต่ว่าไม่ได้ลง วันไหนอาเล็กลงค่อยลงก็ได้ แต่เซอไพรซ์มาก ๆ สำหรับดอกไม้ที่ อาเล็กให้ เนื่องจากก่อนหน้านี้เธอเคยให้ดูรูปเพียงแปปเดียวเท่านั้น ก็เลยตกใจที่อาเล็กจำได้ แต่ไม่ได้คาดหวังอะไร ไม่อยากให้ยิ่งใหญ่ เดี๋ยวปีต่อ ๆ ไปมันจะแผ่ว
![อาเล็ก ธีรเดช โบว์ เมลดา](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2021/11/bow_maylada_243040097_2787731604850925_6010518072727120588_n.jpg)
ส่วนเรื่องความสัมพันธ์ช่วง 4-5 เดือนที่ผ่านมานี้ก็มีทั้งดีบ้าง กลาง ๆ บ้าง แต่ส่วนใหญ่จะตีกัน ก็ไม่มีใครยอมใคร เพราะมันสนิทกันมา ๆ ไปแล้ว นิสัยคล้ายกันมาก ไม่ต้องปรับอะไรเลย แต่ยังไม่เรียกแฟน แต่เขาแค่ยังไม่ได้ขอ ก็ไม่รีบ อยากให้มัน คุยให้มันค่อย ๆ เป็นค่อย ๆ ไป
![อาเล็ก ธีรเดช โบว์ เมลดา](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2021/11/lekteeradetch_249091501_4390002034387168_2001004303101641904_n-1.jpg)
งานนี้แฟน ๆ ก็ต้องรอลุ้นแล้วแหละว่าทั้งคู่จะมีภาพคู่ปล่อยออกมาให้เราได้ฟินกันเมื่อไหร่ และจะขยับสถานะเป็นแฟนเมื่อไหร่ ทาง The Thaiger จะมาอัพเดตให้ทันที
![อาเล็ก ธีรเดช โบว์ เมลดา](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2021/11/lekteeradetch_242933186_833974343975178_1878025509694826007_n-1.jpg)
อ่านข่าวเพิ่มเติม