ส่งกำลังใจ “จูน เพ็ญชุลี” ลูกสาวป่วยเข้าโรงพยาบาล ไข้ขึ้นสูง 39 องศา
![จูน เพ็ญชุลี ลูกสาวป่วย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2024/06/June-1.png)
วันนี้ 11 มิถุนายน 2567 แฟนคลับพากันส่งกำลังใจ ภายหลังจาก จูน เพ็ญชุลี ภรรยาของนักร้องดัง หนุ่ม กะลา โพสต์ภาพขณะโอบกอดลูกสาวไว้แนบอก เนื่องจากมีอาการไข้ขึ้นสูง
จูน เพ็ญชุลี เล่าสั้น ๆ ผ่านทางแคปชั่น IG : junepenchu ว่า “จากโรงเรียนสู่โรงพยาบาล ไข้ 39 คุณครูให้กลับ จบการรีวิวเช้าอันสดใส” ตามด้วยอีโมจิยิ้มเหงื่อตก โดยมีลูกสาวนอนหลับอยู่ในอ้อมอก
ด้านแฟน ๆ ไม่รอช้า พากันคอมเมนต์ส่งกำลังใจให้ทั้งคุณแม่และคุณลูก ขอให้น้องหายจากอาการป่วยไว ๆ รวมถึงขอให้คุณแม่เข้มแข็งทั้งกายใจเพื่อต่อสู้กับสถานการณ์ที่กำลังเผชิญหน้าอยู่ในขณะนี้
![จูน เพ็ญชุลี ลูกสาวป่วย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2024/06/จูน-เพ็ญชุลี-ลูกสาวป่วย.jpg)
ส่วนความคืบหน้ากรณี หนุ่ม กะลา สามียื่นฟ้องเหตุสงสัยปมยักยอกเงินนั้น ทนายความฝ่ายชายได้มอบหมายให้ หนุ่ม กรรชัย เป็นคนกลางในการไกล่เกลี่ยทั้งคู่ เพื่อหาทางออกร่วมกัน
เรื่องราวทั้งหมดจะจบลงอย่างไร เดอะ ไทยเกอร์ พร้อมติดตามและรายงานอย่างต่อเนื่อง
![จูน เพ็ญชุลี ลูกป่วย](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2024/06/จูน-เพ็ญชุลี-ลูกป่วย.png)
![จูน พบจิตแพทย์](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2024/06/จูน-พบจิตแพทย์.jpg)
![จูน เพ็ญชุลี ล่าสุด](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2024/06/จูน-เพ็ญชุลี-ล่าสุด.jpg)
![จูน เพ็ญชุลี](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2024/06/จูน-เพ็ญชุลี.jpg)
![จูน](https://thethaiger.com/th/wp-content/uploads/2024/06/จูน.jpg)
อ่านข่าวอื่น ๆ เพิ่มเติม